อัลตร้าซาวด์5-6สัปดาห์

สวัสดีค่ะคุณแม่ๆ ใครเคยเป็นแบบหนูบ้างค่ะ ไปอัลตราซาวด์อีกคลินิกนึงเจอตัวลูก แต่พอมาอีกคลินิกนึงไม่เจอ แต่พบถุงตั้งครรภ์ทั้งสองคลินิค คุณหมอบอก ตั้งครรภ์ได้ประมาณ5-6 สัปดาห์ (ระยะห่างจากการอัลตราซาวด์ประมาณ5วัน) หนูก็แปลกใจ ไปคลินิกแรก เจอทั้งตัวน้องทั้งถุงการตั้งครรภ์ พอถัดมา5วันไปอีกคลินิกไม่เจอน้อง แต่คุณหมอที่คลินิกใหม่ ไม่ได้พูดอะไร แกแค่บอกยังไม่เห็นตัวเด็ก แกนัดใหม่อีก2-3สัปดาห์ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอความคิดเห็นของคุณแม่หน่อยค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

😂😂