ไม่พบหัวใจลูก 9w

สวัสดีค่ะ แม่ๆในห้องนี้เคยเจอแบบนี้บ้าง ก่อนหน้าที่จะท้อง เคยตรวจพบว่ามีซีต และพังผืดค่ะ โอกาสมีลูกยาก คุณหมอให้พยายามมีตามธรรมชาติ ตั้งใจมากๆค่ะ จนติดค่ะ 6w ก่อนหน้า ตรวจอัลตร้าซาว์ พบ เด็ก หัวใจเต้น ขนาด 0.6 mm วันนี้ 9w คุณหมอนัด ตรวจพบว่าเด็ก ขนาดเล็กลง 0.5 mm ไม่พบคลื่นหัวใจ ค่ะ บอกว่าน้องมีความเสียง 50/50 ที่จะไม่อยู่ หรือไม่อาจจะพิการ ออทิติก ได้ เพราะกลัวซีต ที่เป็นอยู่ไปกั้น ทำให้เลือดไปเลี้ยงลูกไม่พอ คุณนัดอีกที ครบ 11 w เพื่อรอดูค่ะ โอกาสเป็นไปได้น้อยนิด แต่ก็อยากภาวนาให้ลูกอยู่กับเราค่ะ TT แม่ๆในห้องนี้ เคยเจอมั้ยคะ มีโอกาสที่ลูกจะอยู่กับเราบ้างมั้ย