12 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยแอดมิทยุ12คืนแล้วยังไม่ได้กลับบ้านเลย แต่อาการดีขึ้นตามลำดับ ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจนะคะ ขอหายไวๆนะเด็กน้อย

ขอบคุณนะคะ ตอนนี้น้องออกจาก รพ.แล้ว ขอเป็นกำลังใจให้แม่เช่นเดียวกันนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่น้องสำลักน้ำคล่ำ ออกซิเจนต่ำแต่น้องร้องดีมากเลยได้ออกมาอยู่กับแม่

ใช่ค่ะแม่

เป็นกำลังใจให้คุณแม่กับคุณพ่อนะคะ ขอให้ตัวเล็กแข็งแรงไวๆน๊าลูก 🥰

ขอบคุณนะคะ❤️

Super Mum

ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงและได้กอดคุณพ่อคุณแม่ไวๆนะคะ

ขอบคุณนะคะแม่

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดี สาธุคะ🫰🤍

ขอบคุณค่ะ🤍❤️

เป็นกำลังใจให้นะคะ🫶🏻สู้ๆค่ะแม่ 🥰

ขอบคุณนะคะ

เปนกำลังใจห้กะคุนพ่อคุนแม่นะคะ

สู้ๆนะตัวเล็กกก แข็งเเรงๆนะคะ💗

ขอบคุณค่ะ🤍

Super Mum

ขอให้น้องแข็งแรง และหายไวๆ นะคะ

ขอบคุณค่ะ

ขอให้แข็งแรงๆ หายไวๆนะคะ ❤️

ขอบคุณนะคะ