81 ตอบกลับ

ปกติค่ะ ไม่แพ้ถือว่าโชคดีมาก เพราะแพ้มาทีกินไม่ได้เลยค่ะ

เราท้องก็ไม่เคยแพ้นะ ไม่ต้องกังวลไปคะดีเสียอีกไม่แพ้

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะแค่อยากแต่ของหวานตอนนี้จะ34วิกแระค่ะ

เหมือนกันค่ะ นี่5เดือนแล้วยังไม่มีอาการแพ้ท้องเลย

VIP Member

มันเป็นที่ฮอล์โมนของแต่ละคนค่ะบางคนก็ไม่แพ้ค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะจนตอนนี้36วีคแล้วค่ะ

ไม่แพ้ ดีเลยค่ะ แต่ต้องไปตรวจอย่างสม่ำเสมอนะคะ

VIP Member

โชคดีมากเลยนะคะที่ไม่แพ้ บ้านนี้แพ้หนักมากค่ะ

แม่บ้านนี้ก็ยังไม่แพ้ค่ะ 10 สัปดาห์ 6 วันแล้วค่ะ.

บ้านนี้จะเข้า 9 เดือนแล้วค่ะ ไม่เคยแพ้ท้องเลย