1 ตอบกลับ

VIP Member

เราเหมือนกันคะ ฉี่แล้วมีเลือดหยดคะ 4-5หยดตอนกลางคืน แต่คิดว่าถ้าไม่มีเลือดออกอีกจะไม่ไปหาหมอคะ แต่เช้ามามีเลือดออกอีก ตอนกำลังกำลังจะนั่งถ่าย ทีนี้เหมือนเป็นลิ่มดำๆออกมานิดนึงอะ เลือด4-5หยด เลยไปหาหมอคะ กังวลมาก แต่น้องดิ้นปกติคะ ไปถึงหมอ ตรวจช่องคลอด ซาวน์หน้าท้องคะ หมอบอกไม่มีอาการอะไรเลย น้องดิ้นดี เลือดที่ตกค้างที่ช่องคลอดก็ไม่มี น่าจะออกจากทางตูดคะ เพราะท้องอืด และเป็นริดสีดวง แต่เราไม่รู้เลยคะ อายหมอเลยคะ (เป็นตอน16wคะ) แม่จะลองไปหาหมอดูเพื่อความสบายใจก็ดีนะคะ อันนี้กรณีเราคะ

ขอบคุณค่า 😊😊😊