แชร์ประสบการณ์ท้องแรกจ้า

สวัสดีค่ะ มาแชร์ประสบการณ์ค่ะ ตอน11วีค หมอบอกเห็นเพศแว๊บๆ ยังไม่ชัวร์ 😑 เลยนัดรอบหน้า ตอน15วีค4วัน ซาวน์รอบนั้นคิดว่าต้องได้เห็นเพศลูกแน่ๆ 🤩 สรุป น้องหนีบขา ไขว่ห้าง หมอเขย่ายังไงก็ยังไม่อ้า นอนท่าเดียวหลับปุ๋ย 😪 หมอเลยนัดอีกที 19วีค 4วัน ก็คือวันนี้ค่ะ ตื่นเต้นมาก ไม่รู้ว่าลูกจะให้ความร่วมมือไหม แต่ระหว่างวันก่อนที่จะไปหาหมอ ตอดตุ๊บๆ เคลื่อนไหวตลอดเวลา เลยคุยกับลูกว่า อย่าดื้อนะ แม่พ่อ อยากเห็น 555 พอถึงคิวตรวจ วันนี้เห็นทุกมุมเลยค่ะ ดิ้นเก่งมาก ย้ายหัวไปขวา ย้ายมาซ้าย นับนิ้ว ดูตา ดูปาก สมบูรณ์ดีค่ะ เราไม่ได้ตรวจนิฟนะคะ เลยลุ้นทุกช่วงเวลาว่าจะเป็นอะไรกับลูกไหม คราวนี้มาถึงดูเพศ หมอก็เขย่าท้องให้อ้าเยอะๆ ลูกก็อ้าโชว์ค่ะ แต่ระหว่างนั้น ลูกได้เอามือก่ายหน้าผาก ข้างนึง 😩คงเครียดสินะ หมอจะอะไรนักหนา ส่วนอีกมือนึงจับอวัยวะเพศอยู่ 😅 ผลออกมาเป็นดอกจำปีค่ะ โด่วเด่ คุณได้ #ลูกชาย 👶🏻 สมใจคุณพ่อเลยค่ะ ยิ้มไม่หุบหน้าบาน😆 ส่วนตัวคุณแม่นะคะ -ไม่มีอาการแพ้ท้องใดๆ -สิวขึ้นวันละเม็ด ที่หน้าและหลัง -ชอบทานของคาว ไม่ทานของหวาน -ขนขึ้นที่ท้องเยอะมาก และชัดมาก -เส้นที่หน้าท้องยังไม่ชัด จางมากๆ -กลิ่นตัวแรงขึ้นมาก จากไม่มี -น้ำหนักทรงอยู่เท่าเดิม ไม่เพิ่มไม่ลดค่ะ (ในรูป มีมือก่ายหน้าผาก รูปดอกจำปี รูปเอามือจับดอกจำปี) แม่ๆท่านไหนมีประสบการณ์แชร์เล่าสู่กันฟังได้นะคะ 😉

แชร์ประสบการณ์ท้องแรกจ้า
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ