5 ตอบกลับ

เจอ​เนื้องอก​สามจุดค่ะ​ หมอบอกว่า ปล่อยมันค่ะ​ ช่างมัน​อย่างเดียว ไม่ต้องสนใจ​ บำรุงลูกให้แข็งแรง​จนครบ อาจจะเบียดตอนอายุครรภ์​ลูกตัวโตค่ะ​ เดี๋ยว​จะมาวิเคราะห์​อีกทีว่า​ คลอดเองไหวไหม

เจอเนื้องอกเหมือนกันค่ะ หมอบอกว่ายังไม่อันตราย ให้โฟกัสที่ลูกค่ะ ดูแลตัวเล็กในท้องให้แข็งแรงก่อนนะคะ เรื่องอื่นค่อยว่ากัน

ของเราเจอเนื้องอกตอน7วีคหมอบอกไม่อันตรายพอท้องเริ่มโตขึ้นหมอบอกว่าเนื้องอกหายไปแล้วค่ะ

เชื่อหมอค่ะแม่ เพื่อนที่ทำงานก็แบบนี้เหมือนค่ะ ตอนนี้น้องคลอดแล้ว แข็งแรง ปกติดีค่ะ

เชื่อหมอเถอะจ้า