173 ตอบกลับ

ตกใจน้ำหนักเลยคะแม่☺️☺️แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ขอบคุณค่ะ😊

TapFluencer

คุณแม่สุดยอดเลยค่ะ👏🥰 คลอดเองน้องน้ำหนักเยอะด้วย

🥰🥰🥰

ยินดีด้วยจ้าคุณแม่ อยากคลอดง่ายๆแบบคุณแม่จังค่ะ

สู้ๆนะคะ แม่ท้องที่สามแล้วค่ะ ง่าย แต่แทบเป็นลม

คุณแม่สุดยอดมากค่ะน้องตัวใหญ่มาก ยินดีด้วยนะคะ

☺️☺️ ขอบคุนมากค่ะ

เหมือนเด็ก1เดือนแล้วเลยค่ะ พองมาก ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

น้องน่าชัง น้องตัวโตมาก คุณแม่คลอดเอง สุดยอดค่ะ

😊😊😊 ขอบคุนมากค่ะ

เก่งมากคะ3300คลอดเองไม่ได้เลยคะ​ ต้องผ่าฉุกเฉิน​

☺️☺️☺️ขอบคุนนะคะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ คลอดง่าย แถมน้องตัวใหญ่อีก

☺️☺️☺️ ขอบคุนมากค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ แม่เก่งมากน้องจ้ำม่ำสุดๆเลย🥰

ขอบคุนมากค่ะ

สุดยอดเลยค่ะแม่ แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกนะค่ะ😊

ขอบคุนมากค่ะ☺️