173 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะเเม่ เก่งมากๆเลย บ้านนี้คลอดมา3750 ยังตกใจเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องตัวใหญ่ยังคลอดเองได้สุดยอดมากเลยค่ะ

🥰🥰🥰 ขอบคุนค่ะ

น้องน่ารักน่าชังมากๆๆเรยค่ะ เลี้ยงง่ายๆนะคะคุณแม่ ❤️

โห เป็นน้ำหนักที่สูงที่สุดเท่าที่เคยเจอมาเลยค่ะ ☺️☺️☺️

อิอิ ขอบคุนนะคะ

ยอนดีด้วยคะ น้องตัวโตมาก คลอดเองแบบไม่ผ่าคุณแม่เก่งจัง

☺️☺️ ขอบคุนนะคะ

น้องตัวใหญ่มากคุณแม่คลอดเองด้วย 👏👏👏เก่งมากๆเลยค่ะ

ขอบคุนมากค่ะ ☺️ 🤗

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ น้องตัวโตมาก แม่เก่งมากค่ะ คลอดเองได้

โอ้โหน้ำหนักขนาดนี้แม่คลอดเองเก่งมากเลย น่ารักจัง

🥰🥰🥰🥰

โห้!! แม่เก่งมากท้องแรกรึป่าวค่ะ เต็มไม้เต็มมือน่าดู

ท้อง3แล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่เก่งมากเป็นน้ำหนักที่สูงสุดเลย

🤗🤗ขอบคุนมากค่ะ