103 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็จะครบ 40 Week แล้วเหมือนกันน้องยังไม่ลงเชิงกราน สงสัยคงได้ผ่าเหมือนแม่บ้านนี้แน่เลย เศร้าแปร๊บ😔

ค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยครับ น่ารักน่าชัง บ้านนี้มาได้ครึ่งทางแล้ว ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะครับ

ยินดีด้วยคะ....น่าซังมาก แม่บำรุงยังไงบ้างคะเนี่ย ออกมาจ้ำม่ำเชียว

แม่ทานทุกอย่างเลยคร่าอิอิ

ยินดีด้วยค่ะน้องน่ารักมากเลยค่ะบ้านนี้ก็รออยู่เหมือนกันค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ น้องหนักเท่าลูกชายคนโตเราเลยค่ะ ตัวโตมาก

ยินดีด้วยค่ะเเม่นี้ก้อ39+1เเล้วยังไม่คลอดเลยอยากเเตกระ

ยินดีด้วยจร้าของให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะค่ะ

น่าเอ็นดูมาเลยค่ะคุณขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะน้องน่ารักน่าชังมากเลยค้ะ

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยวง่ายโตไวๆน่ะสาวน้อย