27 ตอบกลับ

TapFluencer

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ 🎉 อย่าลืมแก้ไขโพรไฟล์นะคะ ใส่ชื่อลูก วันเกิดและวันคลอด และอื่นๆ เพื่อเริ่มติดตามพัฒนาการน้อง เรามีคำแนะนำทั้งเรื่องพัฒนาการด้านร่างกาย ภาษา อารมณ์และสังคม พร้อมเคล็ดลับกระตุ้นพัฒนาการ รวมถึงอัตราส่วนโภชนาการ ตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ

VIP Member

น้ำเดินนานกว่า20ชม.ใม่ยอมคลอดสักทีหมอเลยให้ยาเร่งคลอดค่ะ คลอดเองค่ะ น้ำหนัก2770คร้า #ขอบคุณทุกคอมเมนต์นะคะขอให้ใด้คลอดในเร็วๆนี้นะคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่บ้านนี้กำหนด21มีปวดท้องนิดๆแต่ไม่ถี่ อยากคลอดบ้างแล้วจังอยากเจอน่าลูกสาว

ยินดีด้วยค่ะแม่บ้านนี้กำหนด27ก.ค.ค่ะมีอาการปาดท้องแต่ไม่ถี่อยากคลดอยากเห็นหน้าแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้ก็กำหนดคลอด26กรกฎาคม​เหมือนกันยังเงียบอยู่เลยอยากเจอหน้าแล้ว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย แต่อีแม่ ยังเงียบอยู่เลย อยากแตกแล้วเหมือนกันคะ

กำหนดคลอด 26 ก.ค. เหมือนกันเลยค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ อยากคลอดแล้ว

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้กำหนด22ก.ค.แต่ไม่มีวี่แววเลย อยากเจอหน้ามากแล้ว

กำหนด26ก.​ค.​เหมือนกันเลยค่ะ​ แต่ตอนนี้เริ่มมีวี่แววจิแตกแล้วจ้า

ยินดีด้วยค่ะแม่บ้านนี้กำหนด13 ก.ค.ยังเงียบยุเลย อยากแตกบ้าง☺️