80 ตอบกลับ

VIP Member

น่าชังมากจ้ายินดีด้วยนะจ๊ะขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกด้วยนะคะ

ชื่อเหมือนกันเลยค่ะ เกิดวันเดียวกันด้วย แต่บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ😍😍😍

😊😊😊

น่าตีจังเลยคะ บ้านนี้นัดคลอด12ธันวา ยังเงียบยุเลยอยากเหนหน้าแล้ว

บ้านนี้ตอนแรกก่เงียบค่ะ แต่บดจะป่วดนอนรอ2ชั่วโมงออกเลย 😁

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอดเดือนนี้ยังไม่มีวี่แววเลย

คลอดวันเดียวกันเลยจ้า 🥰 ยินดีด้วยน่ะค่ะ 🙏🏼

ยินดีด้วยค่ะ 💖💖ขอให้น้องแข็งแรง โตไวๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าเอ็นดูมากค่ะแม่ 😘😘😘

ยินดีด้วยนะคะ😘คุณแม่คลอดเองหรือผ่าคลอดค่ะ

ประมาน10กว่าโลค่ะ

VIP Member

ขาวม๊วกกกก. ได้ใครครับ ยินดีด้วยน่ะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักมากคะ น้องโมจิ💕