2 ตอบกลับ

น้องโก่งตัวค่ะบ้านนี้ก้เป็นแม่ถามคุณหมอแล้วปกติค่ะตรงที่นู้นๆจะแข็งแต่ตรงอื่นจะไม่แข็งถ้าท้องแข็งต้องแข็งทั้งทเองค่ะ

ค่อยสบายใจหน่อยค่ะนึกว่าจะเป็นอะไรกังวล​อยู่เลยขอบคุณ​นะคะ

20 วีคน้องยังไม่โก่งตัวค่ะ ถ้านอนหงายงดนอนหงายดูนะอาจจะอาการมดลูกลอยเลยปูดขึ้นมา

นี่ก็ฝากท้องกับหมอคุยกับหมอเหมือนกันจ้า ไม่ได้ฝากท้องกับหมา คุยกับหมา ให้หมาทำคลอดเนาะ หมอสูตินี่แหละจ้า หมอคุณจะโก่งตัว 20 วีคก็โก่งไปค่ะ หมอเราไม่โก่งจ้า แล้วเราก็ไม่ได้เป็นฝ่ายเปิดประเด็นเถียงด้วย คุณนั่นแหละที่เข้ามาคอมเมนต์ก่อน เราก็อธิบายตามที่เรารู้และเจอมา อธิบายดี ๆ ในที่ของเราด้วย ไม่อยากเถียงแล้วมาเมนต์ต่อความคิดเห็นเราหาอะไร ต้องการอะไร??? เพื่อ???