7 ตอบกลับ

อันนี้มีโอกาสนะค้า​ ทุกคนมียีนส์เด่นยีนส์ด้อยในตัวเอง​ ลูกเราจะรับมาทั้ง​ 2 อย่าง​ ขึ้นกับว่ายีนส์จะมาจับกันแล้วถ่ายทอดออกมายังไง​ แต่ให้มั่นใจค่ะ​ ไม่ว่าจะยังไงลูกเราก็น่ารักที่สุดแล้ว 🥰

จริงด้วย น่ารักที่สุด

เป็นไปได้ค่ะ มนุษย์มีสิ่งที่เรียกว่ายีนเด่นยีนด้อยแฝงอยู่ในตัวทุกคน แต่ถึงจะหน้าตาไม่ดีหมอก็ทำให้ได้หมด แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ บ้านนี้ก็เตรียมเงินรอแล้วค่ะดูทรงหัวล้านแบบแม่ 🤣

เป็นไปได้ค่ะ ลูกอาจจะได้ยีนที่ดีของพ่อกับแม่มา พอมาประกอบเป็นตัวเขาอาจจะนางงามจักรวาลก็ได้ใครจะไปรู้ เรื่องแบบนี้สวรรค์สรรสร้าง อะไรก็เกิดขึ้นได้ค่ะ

ชอบๆๆๆรู้สึกเป็นกำลังใจเลย เป็นนางงาม เป็นดาราก็ได้

เป็นไปได้ค่ะแม่ไม่ต้องกังวลนะค่ะ เด็กเขามีความน่ารักในตัวทุกคน จะขาวจะดำ จะอ้วนจะผอม เด็กยังไงเขากะน่ารักเสมอ

ถ้าปู่ย่าตายายหน้าตาดีก็เป็นไปได้ค่ะเช่นพ่อแม่ดำลูกขาว ก็ได้จากพันธุกรรม

Super Mum

หน้าตาลูกก็เป็นไปตามกรรมพันธุ์ค่ะ 😊

อาจเป็นไปได้ค่ะ