21 ตอบกลับ

38+5 เท่าเราเลย ทางนี้ก็เงียบใช่กัน อยู่ในท้องน่าจะสบายคงไว้ในความดิ้น กลับหัวแต่ไม่มุดลงข้างล่างซักที

VIP Member

อีกตั้ง9วันค่ะแม่ ไม่ต้องรีบค่ะ เตรียมตัวมห้พร้อม บางคนไม่มีอาการเลยจนวันคลอดค่ะ

เขาก็เงียบเหมือนกันค่ะกำหนดคลอด8นี้แล้ว

รออยู่เหมือนกันเลย อยากเจอหน้าแล้ว

บ้านนี้อีก14วัน เงียบเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก้อเงียบเหมือนกันจร๊า38w

บ้านนี้ก็เงียบเหมือนกัน 7 กุมภา

บ้านนี้ก็อีก11วันคะ รอเหมือนกัน

บ้านนี้38+1wยังเงียบเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้40+4 วิค ยังเงียบอยู่เลย