5 ตอบกลับ

ส่วนมากรับจันถึงศุกร์ค่ะโรงพยาบาล บอกว่ามาฝากครรภ์ แล้วยื่นที่เราตรวจให้คุณพยาบาลดู เขาก็จะแนะนำเราไปกรอกประวัติรอบัตรคิวค่อยไปรอคุณหมอตรวจค่ะ ถ้าเราไม่เครียดเรื่องตังก็ไปคลีนิคเลย ไปฝากแรกๆอาจจะค่าใช้จ่ายเยอะค่ะ เพราะต้องเจาะเลือดทั้งพ่อและแม่

TapFluencer

เราไม่รู้รพ.อื่นเป็นยังไงเรา รพ.ตำรวจรัฐไปเอาคิวตั่งเเต่ตี5 แพแนกฝากครรภ์เปิดจัน-ศุก 06:00-13:00 ของเรานะคะ

ขอบคุณค่ะ☺

ถ้ารัฐบาลก็รอจันทร์ถึงศุกร์ค่ะ แต่ถ้าเอกชน ไปวันเสาร์หรือวันอาทิตย์ก็ได้

ขอบคุณค่ะ

รพ.ที่เราไปฝากแผนกสูติเปิดรับฝากครรภ์ พ-พฤ ค่ะ

หากเป็นเอกชนรับค่ะ แจ้งได้เลยว่ามาฝากท้อง

ขอบคุณค่ะ🤗💓