22 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ14สัปดาร์กับ4วันยังไม่ได้ยินเสียงหัวใจ

สอบถามหน่อยค่ะ ท้อง2 ตอนไปฝากครรภ์ 6w นิดๆ หมอชาวด์ทางมดลูกค่อยเจอน้องมีเสียงหัวใจแล้วด้วย แต่มาวันนี้14w6วัน หมอนัด หมอฟังเสียงหัวใจไม่พบ กังวนมากเลยค่ะ

เขาก้ 13 สัปดาห์ละค่ะยังไม่ได้ยินเหมือนกัน

ของเรา7วีคซาวด์ก็เห็นลูกหัวใจเต้นแล้วค่ะ

ไม่น้อยแล้วค่ะ เปลี่ยนหมอเปลี่ยนรพ.ค่ะ

เหมือนกันค่ะ ได้มาฟังตอน18weekถึงจะได้ยิน

ตอน 8w หมอก้อบอกอย่างงี้เหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะ..ท้องหนาหมอฟังยากค่ะ

ได้ยินตอน13wเพราะมึงไปฝากท้อง

บ้านนี้ 8 week ได้ยินแล้วนะค่ะ

VIP Member

อดใจรออีกแปปนะคะคุณแม่^^

ล่าสุดไปหาหมอ 14w5d ได้ยินนะคะ เสียงดังมาก