2 ตอบกลับ

39+6 กำหนดคลอดวันพรุ่งนี้ 15 กค โดนกระดุ้นปากมดลูกไปวันนี้เหมือนกันค่ะ กลับมาเลือดสีน้ำตาลคล้ายเลือดประจำเดือนวันสุดท้ายไหลหยดเยอะมาก พยาบาลแจ้งว่าจะมีออกมาปกติค่ะ ถ้าสีแดงสดค่อยไป รพ ตอนนี้เปิดแต่เซ็นเดียวเอง รอต่อไปค่ะแม่ นัดอีกที21 ถ้ายังไม่คลอดจะโดนยาเร่งคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ถ้าไม่เปิดน่าจะได้ผ่า เพราะหัวน้องยังไม่ลงไปอุ้งเชิงกรานเลยค่ะ

เป็นปกติที่ลวงแล้วจะมีปวดหน่อง มีมูกปนเลือดออกคะ

จะออกตอนที่เข้าห้องน้ำ แล้วก็มีเปื้อนกางเกงในด้วย