36 ตอบกลับ

โชคดีจังเลยคะท้องแรกอยากได้แฝดบ้างจังคะ นี่ใช่กรรมพันธ์ุหรึป่าวหรือธรรมชาติคะถึงได้แฝด

ว้าว อยากได้ต้าวแฝดบ้างจัง แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

อยากได้แพ็คคู่แบบนี้บ้างคะ😁ทีมมิถุนายนเหมือนกันจ้าน้องดิ้นเก่งมากบ้านนี้

เขาดูตัวน้องตรงไหนค่ะ. บ้านนี้มองไม่เห้นเด้กจิ๋ว เลยค่ะ #ขอสอบถามน่อยน่ะค่ะ

อยากได้แบบนี้จัง มีกรรมพันธุ์ทั้งแฟนและเราเลยล่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

VIP Member

ท้องแฝดเหมือนกันค่ะทีมมีนา เตรียมทาครีมที่ท้องไว้เลยค่ะ55

ขอสอบถามหน่อยค่ะอันนี้แม่ปั้มเองใช่ไหมค่ะ ถึงได้แฝด

ใช่ค่ะ หมอบอกแฝดธรรมชาติค่ะ

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยนะคะแม่🥰❤️

บ้านนี้แฝดเหมือนกันเลยค่ะ แต่แฝดหญิง😍เตะกันเก่งสุดๆ

มิถุนายน ท้อง2เเล้วจ้า ยังไม่รู้เพศ น้องหนีบไว้

VIP Member

บ้านนี้ทีมมิถุนายน ท้อง3แต่ลูกคนที่2ทีมลูกสาวค่ะ