7 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอนฝากท้องครั้งเเรก น้อง6สัปดาห์ ซาวด์ผ่านหน้าท้อง หมอบอกเห็นน้องคะ เเต่ยังตัวเล็กมาก หมอไห้ฟังเสียงหัวใจเต้นเเรงมากคะ

เหมือนเห็นถุงไข่แดงอยู่นะคะแม่ อายุครรภ์ ยังน้อยต้องซาวช่องคลอดค่ะถึงจะเจอตัวน้องไม่ต้องกัววลนะคะ หมอนัดอีกรอบ เจอน้องแน่นอนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ หมอนัดอีกที14กุมภาเลยค่ะ🥰

บ้านนี้ก็7สัปดาห์ค่ะ เจอแต่ถุงการตั้งครรภ์ค่ะ อีก2อาทิตย์หมอนัด พอซาวอีกก็ไม่เจอค่ะ ใช้กล้องส่องภายในถึงจะเจอถุงไข่แดง

อายุครรภ์น้อยต้องซาวช่องคลอดถึงจะเห็นชัดค่ะ บ้านนี้หมอต้องซาวทางช่องคลอดถึงจะเจอ

ขอบคุณนะคะ🥰

บ้านนี้6สัปดาห์แล้วยังไม่เจอถุงตั้งครรภ์เลยคะแอบกังกลอยู่นิดๆ🥺

บ้านนี้ 6วีค3วัน เจอน้องแล้วค่ะ หัวใจก็เต้นแล้วด้วยค่ะ

6วีคยังไม่เจอเหมือนกันค่ะ ซาวด์ทางช่องคลอด