17 ตอบกลับ

เคยกลับหัวลงตอน7เดือนแล้วน้องพลิกกลับค่ะ อยู่แบบนั้นให้แม่ตื่นเต้นอีกตั้งเดือนกว่าๆ จน9เดือนซาวด์ดูอีกทีน้องถึงจะกลับลงค่ะ แต่คุณหมอบอกว่าน่าจะกลับถาวรแล้วเพราะน้องเคลื่อนลงเชิงกรานแล้วค่ะ😁 ใจเย็นๆนะคะยังเหลือเวลาอีกเยอะค่ะ

32+2 น้องยังไม่กลับเลยคะ ศุกร์นี้ไปหาหมอ 33วีค ลุ้นอีกทีว่าจะกลับยัง กัวได้ผ่ามากเลยคะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 7 เดือนค่ะ ลุ้นว่าจะกลับเอาขาลงอีกไหม

บ้านนี้36wยังไม่กลับเลยค่ะ​ กลัวได้ผ่ามาก

ยังเหลือเวลาอีกตั้ง3เดือนค่ะใจเยนๆ

VIP Member

บ้านนี้กลับหัวตอน8เดือนค่ะ😊

VIP Member

บ้านนี้กลับหัวตอน 7 เดือนค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตอน7เดือนค่ะ

บ้านนี้กลับตอน37 วีคค่ะ🥰🥰

ตอนนี้ 33+2 กลับหัวแล้วค่ะ😊