42 ตอบกลับ

เป็นค่ะแต่หมอบอกว่าไม่เป็นอันตราย เป็นแค่พาหะ แล้วก็ได้ยาบำรุงเลือดมากินคร้า

ไปฟังผลมามื้อวานนี้พ่อแม่เป็นะาหะแต่ลูกไม่เสี่ยงค่ะดีใจมากเลยค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นพาหะทั้งคู่..รอฟังผลลูกอยู่แอบกังวลอยู่เหมือนกันค่ะ

VIP Member

ของแม่เสี่ยงเปนทั้งพ่อและแม่ค่ะ แต่ก็ทานยาบำรุงตามที่หมอสั่งค่ะ

บ้านนี้ แม่พาหะ พ่อพารัสซิเมียค่ะ กังวนเหมือนกันกลัวลูกเป็น

บ้านนี้ก็เป็นพาหะทั้งพ่อและแม่แต่ไม่ได้อยู่ในกลุ่มเสี่ยง

ไม่ต้องกังวนน้ะค่ะของเราก็เป็นพาหะทั้งคู่เเต่ลูกปกติจ้า

บ้านนี้ก็เป็นพาหะทั้งคุ่ค้ะแต่หมอบอกว่าไม่ต้องกังวนน้ะ

บ้านนี้แม่เป็นพาหะคะ​ แต่คุณพ่อผลเลือดปกติ​ทุกอย่าง💕🥰

บ้านนี้ก้เป็นพาหะทั้งพ่อและแม่ค่ะแต่ไม่ใช่ชนิดรุนแรง