วันนี้แม่จะมาเล่าโมเม้นน่ารักๆค่ะ แม่ๆท่านไหนมีโมเม้นคล้ายๆกันเล่าสู่กันฟังได้น่ะค่ะ

วันนี้แม่มีอาการอยากผายลมค่ะจึงเรียกพ่อให้มาใกล้ๆจะแกล้งผายลมใส่พ่อโดยโกหกว่าตัวเล็กดิ้นให้มาจับดูแล้วแม่ก้อผายลมไปทีนึงรุ้มั้ยค่ะตัวเล็กสดุ้งเลยค่ะจากที่ยุ่นิ่งๆสดุ้งพร้อมเสียงผายลมของแม่ ดิ้นไปทั่วท้องเลยค่ะแบบเห็นชัดมากๆพ่อก้อตลึงเพราะไม่เคยเห้นตัวเล็กดิ้นแบบนี้มาก่อนจากที่ว่าจะแกล้งพ่อกลับกลายเป้นเสียงหัวเราะที่มีความสุขมันทำให้เราอยากเจอลูกมากขึ้น คนแปลกหน้าที่อยากเจอที่สุด❤#ไม่ดร่าม่าเรื่องผายลมน้าาแค่มันเป้นโมเม้นอย่างนึงที่เราชอบแกล้งกันประจำ #ใครมีประสบการณ์แบบนี้หรือคล้ายๆกันมั้ยค่ะเล่าสู่กันฟังได้น่ะค่ะ