53 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ วันนี้ไปหาหมอ น้องนน.ตัวน้อยกว่าเกณฑ์ แต่น้ำคร่ำกับหัวใจยังปกติดี อาทิตย์หน้าหมอนัดดูน้ำคร่ำอีกครั้งถ้าน้อย หมอก็จะให้ออกเหมือนกันค่ะ

ของเราก้น้ำคร่ำน้อย แอบกังวลเหมือนกันคะ สู้ๆนะค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้แม่และน้องปลอดภัยแข็งแรงค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะสู้ๆค่ะ,,✌️✌️

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะคะ สู้ๆจ้า

ขอไห้คุณเเม่เเละลูกเเข็งเเรงๆปลอดภัยนะคะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ...สู้ๆนะคะ

ขอให้​ปลอดภัย​แข็งแรง​ทั้งคู่​เลย​ค่ะ​

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะสู้ๆค่ะ

เก็นะกำลังใจให้นะคะปลอดภัยทั้งคู่นะคะ