4 ตอบกลับ

ของแม่บ้านนี่จางแบบนี่เลยจ้าตรวจไป3อันอีนแรกเข็มหน่อยอัน2กับ3จางมากรีบไปหาหมอหมอตรวจช้ำอีกก็จางเหมือนเดิมเขาบอก50/50ท้อวกับไม่ท้องนัดมาอีก1สัปดาห์ตรวจอีกเข็มจี้เลยจ้า ตอนนี่16วีคแล้วหมอนัดแล้วจ้า

ไม่ต้องก็ได้คะ หมอจะถามเราเองว่าเราตรวจจางไหม แม่ลองตรวจซ้ำอีกก็ได้คะก่อนไปหาหมอ

มีฮอร์โมน HCG ค่ะ ลองตรวจไปเรื่อยๆค่ะขีดจะเข้มขึ้น

ค่ะตอนนี้ตรวจทุกวันเลยค่ะ วันนี้ขึ้นเข้มกว่าเดิมค่ะ แม่กลัวผิดหวังอีกค่ะ

Super Mum

ท้องค่ะ จะจางหรือเข้ม ถ้าขึ้น2ขีดท้องค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ 💗

Super Mum

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณมากน่ะค่ะ วันพุธแม่ว่าจะไปฝากท้องค่ะ