8 ตอบกลับ

เจาะวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ฟังผลวันเดียวกันเลย ของเรา19+3 นน.315กรัม แม่อยากได้ลูกสาว พ่ออยากได้ลูกชาย ซาวด์ออกมา จู๋โผล่ชัดเจนมาก 😁😁😁😁😁แม่ขำกลิ้งเลย .....เราจำคุณแม่ได้แล้ว เมื่อวานไง ที่เร่ไปเจาะที่ รพ.ศรีฯ แม่จำเราได้มั๊ยคะ

ใช่ค่ะแม่

เหมือนกันบ้านนี้ฟังผลวันที่2ที่จะถึงนี้จร้า ซาวด์เบื่องต้นหมอว่าได้ลูกชาย รอผลนำ้ครำ่อีกทีว่า ญ หรือ ช บ้านนี้23สัปดาห์แล้วจร้า😊😊

วันที่2พค.นี้ นัดเจาะเหมือนกันค่ะ กังวลนิดหน่อย กลัวเจ็บ

ไม่เจ็บค่ะ แค่หน่วงๆ

ไม่เคยโดนเจาะเลยคะนี้ก็ท้อง2แล้ว😊😊20wเหมือนกัน

เจาะน้ำคร่ำเจ็บมั้ยค่ะคุณแม่

ไม่เจ็บค่ะแค่หลังเจาะจะรู้สึกหน่วงๆนิดเดียวค่ะ

เจาะน้ำคร่ำเจ็บไหมคะ

ต้องเจาะทุกคนไหมคะ

บ้านนี้อายุ 35 น้ำหนักเกินเกณฑ์นิดหน่อย มีความเสี่ยงเลยได้ตรวจค่ะ

ยินดีด้วยนะค่า

เราเองก็รอฟังผลเหมือนกันค่ะวันที่17 พค นี้ แต่อัลตร้าซาวด์​ออกมาดีหมด ภาวนา​ให้ทุกอย่างปกตินะคะ