6 ตอบกลับ

39w3dปวดท้องเมื่อคืนท้องแข็งทุก6นาทีหมอนัดวันนี้พอดีหมอกระตุ้นให้(มีมูกเลือดนิดหน่อย)แล้วกลับมาดูอาการต่อที่บ้านหายปวดท้องเฉยเลยค่ะ..หมอนัดอีก1อาทิตย์ถ้ายังไม่คลอด😅

บ้านนี้เปิด1เซน แต่ไม่ปวดไม่อะไรค่ะ นอนโรงบาล1คืน กลับบ้านมาดูอาการ ตอนนี้ผ่านมา4วันแล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

อยากคลอดแล้วค่ะ ทั้งนั้งท่าผีเสื้อ ทั้งเดิน วิ่ง ก็เงียบค่ะ แต่เมื่อยขาแทนค่ะ🤣

TapFluencer

แตกแล้วนะคะแม่ๆ โดนยาเร่งคลอด เจาะน้ำคล่ำ หนัก3160 ผู้หญิงจ้าา ทรมานมากๆ 🥹❤️

39w4d ค่ะ

เป็นลิ้มเลือดคะสีน้ำตาลเลยปกติไหมคะ+ปวดหน้าขา ปวดหลังด้วยคะ

แม่ไปหาหมอเลยค่ะ ของเราก็รอแต่ไม่มีแบบนี้เลย น้ำก็ไม่เดิน แต่เริ่มเจ็บท้องถี่ขึ้น ตอนนี้ทุก5-6นาที จะไปหาหมอแล้วค่ะ

คุนหมอยังไม่กระตุ้นให้หรอค่ะ

ไม่ได้กระตุ้นค่ะแม่ หมอให้กลับมาดูอาการ ตอนนี้เจ็บท้องทุก10นาทีค่ะ คิดว่าถ้าถี่ขึ้นสัก3-5นาที จะกลับไปใหม่ค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่