52 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ

สุ้ๆค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

สู้ๆค่ะ ขอให้ผ่านไปด้วยดีนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เดี๋ยวก็เจอหน้าลูกแล้วนร้าาา

ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ แข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคพ

สู้ๆๆนะค่ะ เปนกำลังใจให้ค่ะ😍😍😍😍

VIP Member

ขอให้อัลเลาะห์ คุ้มครองทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะขอให้ผ่าคลอดลาบลืนน่ะค้ะ

สู้ๆค้า ขอให้ปลอดภันทั้งเเม่เเละลูกน้อยนะค้า

มีอาการยังไง. หรือทำไมถึงได้ตรวจครรภ์เป็นพิษคะ. มีวิธีตรวจยังไงคะ. ตอนนี้ 37+3 แล้ว. ตัวบวมมากคะ. กลัวจัง. หรือต้องขอหมอตรวจเองคะถึงจะรู้