9 ตอบกลับ

ของเรา1:216 ค่าของ รพ ที่ฝาก เขาเอา 1:250 เจาะน้ำคร่ำเรียบร้อยแล้วค่ะ รอฟังผล 22ธค แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ ทำใจให้สบายๆค่ะ หมอของเราเขาถามว่าถ้าผลออกมาเป็นดาวจะเอาไว้หรือเอาออก แต่ รพ อื่นเราก็ไม่รู้นะคะว่าถามไหม สู้ๆค่ะ

1:190ก็เสี่ยงอยู่นะคะ เจาะน้ำคร่ำไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ เราก็พึ่งเจาะมาเมื่อวันที่4 แค่รู้สึกตึงๆหน่วงๆหน่อย ของเราเห็นทุกขั้นตอนของหมอตอนเจาะเลยค่ะ ขอให้น้องเป็นปกติค่ะ สู้ๆ✌️

ใช่ค่ะ อย่าพึ่งกังวลไปค่ะ ลูกเราต้องปกติแน่นอน

ขอตามด้วยค่ะบ้านนี้เสี่ยง 1:150 เจาะน้ำคร่ำเมื่อวานนี้รอลุ้นผลอยู่แอบกังวลอยู่เหมือนกันค่ะแต่เราต้องเชื่อมั่นว่าลูกเราต้องปลอดภัยและแข็งแรงค่ะ☺️

สุ้ๆค่ะแม่

เจาะเลือดแล้วความเสี่ยงสูง.พรุ่งนี้หมอนัดเจาะน้ำคร่ำค่ะ..ตอนนี้เครียดมากค่ะ.แม่ๆท่านไหนมีประสบการณ์เสี่ยงสูงแล้วเจาะน้ำคร่ำออกมาปกติไหมค่ะ

ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ 1:190 เสี่ยงต่ำอยู่นะ (บางเคส เสี่ยง1:30 ) เจาะน้ำคร่ำออกมาลูกปกติก็มีเยอะค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่พยามไม่เคียดค่ะคิดทางที่ดีว่าลุกปกติค่ะแม่

รบกวนแม่ๆที่มีประสบการณ์แชความรุ้ให้หน่อยค่ะแอบกังวลลุกจะเปนดาวค่ะ

ของเราเจาะพรุ่งนี้แอบวังวลอยู่พี่อยู่บ้านเคยเจาะลูกออกมาปกติดีจ้า

สุ้ๆนะค่ะแม่

เรา1 :20เสี่ยงสูงมากเจาะน้ำคร่ำวันที่14ค่ะ แม่ที่เจาะน้ำคร่ำเจ็บไหมค่ะ

เจ็บทนได้ขอให้ลุกปลอดภัยก้พอแล้วค่ะสุ้ๆนะค่ะแม่ทุกคนขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยทุกบ้านค่ะ

ของเราเสี่ยง 1:13 ค่ะ เสี่ยงม๊ากก 😂 พึ่งเจาะน้ำคร่ำไปวันนี้

ไม่เป็นไรค่ะ แค่เสียวๆท้องตรงที่ปลายเข็มเจาะลงไป ภาวนาทุกวันขอให้ลูกปกติ 🥹