12 ตอบกลับ

นี้ก็40+3 ท้องแรกค่ะ ยังไม่มีอาการเลย เจ็บมากไหมคะฉีดยากระตุ้น คลอดแล้วรอคุณแม่มาอัพเดทนะคะ

ของเรา39+5 แล้ว มดลูกเปิด3.50 ตั้งแต่23เช้าจนถึง24เช้า ก็เปิดเท่าเดิม เราก็เริ่มกลัวเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้40+3วันหมอกระตุ้นมอวานออกเลือดแต่ไม่ปวดเลยน้องไม่ยอมออกมา41วิคหมอนันยาเร่งแล้ว

VIP Member

อยู่กับหมอแล้วคลายกังวลลงนะคะ เป็นกำลังใจให้น้องออกมาง่ายๆปลอดภัยทั้งคู่ค่ะ

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ 40+5แล้ว คุณหมอนัดวันนี้เหมือนกันค่ะ แอบกังวัลมากๆค่ะ

คนแรก40+2โดนฉีดยาเร่งเหมือนกันคะกว่าจะคลอดเจ็บอยู่2วัน2คืน

ทำไม หมอไม่ ผ่า ให้ค่ะ จริงๆ 40+6แล้ว อายุครรภ์ เยอะแล้วน๊าา

คลอดแล้วบอกด้วยนะค่ะสู้ๆๆๆๆๆนะค่ะคุณแม่

คลอดแล้วอัพเดทด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆค่ะ

บ้านนี้เคยคลอดน้องตอน41wคะ