14 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ ยังไงต้องเว้นระยะสัก 6 เดือนนะคะ บำรุงน่างกาย ออกกำลังกาย ทานโฟลิคล่วงหน้า ที่ท้องลมเพราะตัวอ่อนอาจจะไม่แข็งแรง เป็นกลไกธรรมชาติ นี่เคยแท้งคุกคาม 1 ครั้ง ท้องลม 1 ครั้ง ตอนนี้คลอดน้องจะสองเดือนแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ดูแลสุขภาพเยอะๆแล้วสู้กันใหม่ ทางนี้ก็ผิดหวังเหมือนกัน เสียใจแค่วันเดียว คิดบวกให้กำลังใจตัวเอง แล้วเริ่มต้นใหม่ค่ะ

วันนี้มีเลือดสีน้ำตาลไหลออกจากช่องคลอดเหมือนกันค่ะ หมอบอกว่าน่าจะท้องนอกหมดลูก 9wเสียใจมากเลย

ไม่เยอะค่ะ ประมาณ2-3หยดเอง แม่กี่วิคแล้วคะ

เสียใจด้วยนะคะ แม่พักรักษาตัวเอง ดูแลสุขภาพให้ดี เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ

แม่บ้านนั้นเคยผ่านจุดนี้มาเเล้วสู้ๆๆๆค่ะเดียวน้องก้อกลับมา

สู้ๆค่ะ เราก็เคยผ่าน ณ.จุดนั้นเหมือนกัน ✌️✌️

เสียใจด้วยค่ะ ดูแลสุขภาพตัวเองนะคะ

สู้ๆนะคะแม่เดี๋ยวน้องก็มานะคะ 😊😊

VIP Member

กี่สัปดาค่ะเเม่ เสียใจด้วยนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะแม่