44 ตอบกลับ

17จ้าเงียบมากพ่อๆไปตามยังเงียบทีตอน27ดันอยากออกโดนไป4เข็มตอนนี้เงียบเลย😂

17เหมือนกันค้า อยากออกมากก ทำไงไห้น้องออกดี

16 สค ยังไม่คลอดเหมือนกันคะปวดตัวไม่ไหว เจ็บเตือนมาหลายอาทิตย์แล้ว

15 สิงหา คุณหมอนัดผ่าพรุ้งนี้แล้วค้า เริ่มมีอาการเตือนมั้งแล้วด้วย🥰

20สิงหาปากมดลูกเปิด1เซ้นเเล้วหมอให้กลับบ้านก่อนรอดูอาการต่อไปจ้าา

19 ส.ค ปากมดลูกเปิด 3 เซ็นแล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้นกลับบ้านมาดูอาการค่ะบ้านนี้😂

14สิงหาค่ะ เงียบเหมือนกัน😆 อยากให้ออกแย่แล้ว ท้องแข็งทุกวันเลย

14สิงหาค่ะ มีแต่ท้องแข็งบ้าง แต่ไม่มีขาบวมอะไรเลย ปกติมั้ยคะ

14สิงหาคะ ท้องแข็งเป็นพักๆ ปวดหน่วงๆเป็นพักๆเป็นมา3-4วันแล้วคะ ลูกสอง😆

บ้านนี้เหมือนกันเลยค่ะ กำหนดคลอด17สิงหา คุณแม่ท้องแรกรึป่าวคะ

13 สิงหาค่ะ มีเจ็บท้องเตือนครั้งเดียวถ้วน หายไปเลยค่ะ 🤣🤣

จริงค่า อยากแตกแล้ววว ไม่ไหวแล้วค้าา😂😂

16สิงหาเหมือนกัน38 3วันแล้วอยากแตกมากเลยมีเตือนมาแค่วันเดียว

บ้านนี้18สิงหาจร้า มีท้องแข็งบ้าง แต่ยังไม่มีวี่เเววจะออก