132 ตอบกลับ

บ้านนี้24 ก.ค. ค่ะ18+3 แฝดหญิงค่ะน้ำหนักขึ้นมา7โลแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กำหนดคลอด 19 ก.ค. ค่ะ ปู้ชาย ตอนนี้ดิ้นเก่งมากเลย ☺️

VIP Member

3กค ปวดก้นกบมากจ้า ทำอะไรก็น่าเบื่อไปหมดเลยตอนนี้

VIP Member

10ก.ค ค่ะได้ลูกสาวน้ำหนักเพิ่ม5โล น้องตอดเบามากเลย

19+4 วีค มีตอดบ้าง ขึ้นมา5กิโล ยังไม่ทราบเพศเลยจ้า

บ้านนี้ 20+5 ค่ะ 8 ก.ค. คุณหมอบอกน่าจะได้ลูกสาว🥰

กำหนด12 กรกฎาคม กำหนดหลังคุณแม่วันเดียว 😍

กำหนด4ก.ค นำ้หนักอิแม่ขึ้นมา12โลแล้วคะ#ลูกสาว

บ้านนี้กำหนดคลอด28กรกฎาค่ะ น้องเริ่มตอดแล้ว

บ้านนี้ 21+2 week กำหนด 3 ก.ค ค่ะ รุสึกตอดแล้วค่ะ