5 ตอบกลับ

แม่ลองไปดูคะไม่เสียหาย ถ้าหมอให้กลับก่อนก็ดีเลยคะ นอนรอคลอดรพ. นอนเจ้บอยุคนเดียวเขาไม่ให้ใครเข้า ถ้าปวดอยุบ้านยังพอมีสามีให้กำลังใจพออุ่นใจ บ้านนี้ มีมูกเลือดแบบนี้ เปิดสองเซ็นหมอให้กลับบ้านก่อน ประมานสองสามชม.ไปใหม่เปิดสี่เซ็นหมอให้นอนรอคลอดเลยคะ

ไปเลยค่ะแม่ แม่บ้านนี้ไม่มีมูก ไปตั้งแต่ปวดท้องยังไม่ถี่ หมอให้นอนรอเลยค่ะ ตั้งแต่ 6โมงเช้า คลอดอีกที 4ทุ่มกว่า 😂😂😂

น้องยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ไปเลยค่ะ ของเราก็เป็นแบบนี้พอไปหาหมอปากมดลูกเปิด3เซนค่ะ

หมอให้รอถึงกี่วีคค่ะ ถ้านานเกินอาจจะโดนเร่งคลอดหรือผ่าได้นะคะเนี่ย

ไปเลยค่ะ ของเราออกนิดเดียว ไปถึงรพ. ปากมดลูกเปิด2 ซ.แล้วว

โห่ ตัวเองลองนั่งท่าผีเสื้อ ให้พ่อตาม5555 ของเค้าพ่อตามตี4 ตี5เจ็บท้องเลย น้องคลอดตอน38+3

ไปเลยแม่