5 ตอบกลับ

ก่อนตรวจแนะนำ งดของหวานทุกอย่างเลยค่ะ ระหว่างวันที่หิวพยาททานน้ำเปล่าเยอะๆ ไม่กินของจุกจิก ตอนแม่บ้านนี้ตรวจคืองดทุกอย่างเลย แล้วก่อนวันตรวจ1วัน หลัง2ทุ่มไม่ทานอะไรเลยจนถึงตอนตรวจค่ะ แม่ตรวจ2รอบผ่านทั้ง2รอบค่ะ พอผ่านแล้วกินกระหน่ำเลยค่ะ

เค้าผ่านแล้วค่ะ เกือบเป็นลมเลยค่ะ😂 พอรู้ผลว่าผ่านก็ซัดเต็มที่เลยค่ะ หิวโหยมาก😂

บ้านนี้กลืนรอบที่แร้ว 50 กรัม ได้ 134 เกือบไม่ผ่านเหมือนกันคะ

ไม่ผ่านเหมือนกันค่ะ ทางนี้180

ไกล้จะถึงวันนัดแล้วกังวลมาก ไม่กล้าทานอะไรเลยค่ะ

ต้องเท่าไรถึงจะผ่านหรอคะ

ขอบคุณมากค้าา

เหมือนกันเลยค่ะ 😂

เราผ่านแล้วค่ะ😂😂 สู้ชีวิตมาก