16 ตอบกลับ

วันนี้วันที่18 ม.ค 67 บ้านนี้ไปฟังผลตรวจพึ่งผ่านมาคะ ถ้าไม่มีความเสี่ยงรึความเสี่ยงต่ำก็ไม่ได้เจาะน้ำคร่ำคะ

ของเราก็ไม่ผ่านค่ะ ผลออกมา1.180ค่ะ

บ้านนี้เสี่ยง1:247 ได้เจาะน้ำคร่ำ​ ผลออกมาน้องปกติค่ะ​ แม่ทำใจให้สบายนะคะ​ ส่วนมากผลจะออกมาปกติค่ะ

ถ้าหมอบอกเสี่ยง ให้เจาะก็ต้องเจาะค่ะ ยังไงขอเป็นกำลังใจนะคะแม่ ขอให้ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ❣️

บ้านนี้เจาะเลือดรอฟังผลอยู่ค่ะ ว่าเสี่ยงไหม ถ้าเสี่ยงก็ถูกเจาะเหมือนกัน กลัวมากตอนนี้

ทำใจสบาย สบายค่ะไม่ต้องกังวน ลุ้นตอนฟังผลทีเดี่ยวสู้ๆน่ะค่ะคุณแม่

พึ่งฟังผลไปเมื่อ17ม.ค.เสี่ยงต่ำไม่ต้องเจาะ ก่อนหน้านี้แอบกังวลเหมือนกัน ขอให้ผลเป็นปกตินะคะ

ขอบคุณน่ะค่ะ

เราไปตรวจคัดกรองดาวที่ รพ ค่ะ เสี่ยงสูง 1:75 เมื่อคืนกังวลมากเลยไปตรวจนิฟ รอฟังผล7วันค่ะ

บ้านนี้ผลตรวจออกมาดี70%คะ ถ้าต่ำมากๆก็ได้เจาะน้ำคร่ำคะ บ้านนี้ลุ้นมากๆ กลัวได้เจาะ😅😅

ที่บ้านเจาะแล้วค่ะ ฟังผลแล้วผลออกมาเป็นปกติค่ะ บอกเพศลูกด้วยค่ะเป็นผู้ชาย

VIP Member

บ้านนิ้ก็รอค่ะ แต่หมอแค่ส่งยาบำรุงเลือดกับยาบำรุงโลหิตมาไห้แค่นั้น

ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้แม่ๆผ่านไปได้ด้วยดีคะ🤍

ขอบคุณน่ะค่ะ❣️