131 ตอบกลับ

20+6 weekค่ะ กำหนดคลอด 27 ธ.ค.2562 ลูกสาวค่ะ ท้องแรก

ชัดมาก ของเราซาว สี่ห้าใบดูไม่เปนเลยจ้า

มีตอน 19วีค 3มิติค่ะ น้องยุในท่าดีตลอด หมอเลยง่ายหน่อย

ซาวแบบไหนค่ะ เห็นทาน้องนอนชัดมากเลยค่ะ

ท่าสวยเห็นชัดมากค่ะ

25ธันวาค่ะยังไม่แน่ชัดว่าหญิงหรือชาย

กำหนดคลอด 25 ธันวา คะ 😍😍👶 ลูกชายจ้า

ซาวตอน20+1. ตอนนี้20+5ค่ะ. กำหนด28ธันวาค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 23 ธันวาคะ ท้องแรก ได้ผู้ชาย

บ้านนี้กำหนด13ธันวา ได้ลูกสาว 22+3 ค่ะ

บ้านนี้5ธันวาคมค่ะ ได้จู๋มาเต็มๆ

ได้กระจู๋เหมือนกันเลยยบ้านนี้พึ่งไปอัตต้าซาวมาชัดมากก

VIP Member

บ้นนี้23ธันวาคร่ยังไม่รู้เพศคร้า