เรื่องของอึเจ้าฟาริน

วนมาที่เรื่องอึของน้องอีกแล้วค่ะแม่ๆ เมื่ออาทิตย์ก่อนนั้นได้ตั้งคำถามไปแล้ว ซึ่งแม่ๆแนะนำให้ระวังเรื่องการกิน แม่เองก็ได้ระวังมากๆ จดทุกอย่างที่ได้ทาน ซึ่งน้องมีเพิ่มเติมมา แต่แม่ไม่มั่นใจว่ามันคือเลือดหรืออะไร แม่ช่วยดูหน่อยได้ไหมคะ อาจจะไม่เหมาะสม ขอโทษด้วยนะคะ แม่เลี้ยงลูกคนเดียว คอยังไม่ตั้ง ช่วยนี้หน้าฝนแม่ไม่สามารถพาลูกขับมอไซค์พาน้องไปรพ.ได้เลยค่ะ เพราะค่อนข้างไกล ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

เรื่องของอึเจ้าฟาริน
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เด็กถ่ายปนมูกคะ