7 ตอบกลับ

ของเราตื่นนอนลูกดิ้นเยอะค่ะแต่พอสายๆก็จะเงียบๆน่อย ลูกมีเวลาหลับตื่นไม่ตรงกะแม่ค่ะ ขอแค่ใน1วันลูกดิ้นมากกว่า 10 ครั้ง ก็ยังถือว่าปดติค่ะ

ถ้า 1 วันดิ้นเกิน 10 ครั้ง เวลาไหนก็ได้ ถือส่าปกติค่ะ บางทีช่วงเช้าน้องอาจจะยังหลับอยู่เลยดิ้นน้อย

28 วิค น้องจะเริ่มดิ้นดีกว่านี้จ้า ช่วงนี้ก็บางวัน บางเวลา แต่ก็คอยสังเกตุดูเรื่อยๆ น่ะค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ 🥰 บางวันดิ้นถี่มากเลยค่ะ บางวันดิ้นแค่ช่วงดึกๆตอนแม่นอน

ของเราบางวันน้องก็ดิ้นเช้าบ้าง เเต่ไม่เยอะ จะมาดิ้นหนักๆช่วงที่เรากำลังจะนอน 😅

เหมือนกันค่ะแม่

ปกติค่ะน้องยังดิ้นไม่สม่ำเสมอต้องรออีก28 สัปดาห์ขึ้นไปหมอถึงให้นับลูกดิ้นจ้า

ปกติคะ บ้างวันน้องตื่น บางวันน้องหลับ

ของเราดิ้นตอนดึกคะช่วงเช้าดิ้นน้อย🥰