3838 ตอบกลับ

VIP Member

กลางคืนนี่ดิ้นหนักเลยค่าา😅 กว่าจะหาท่านอนสบายได้​ แต่ก็คือดิ้นทั้งวันเลย

ช่วงเวลาที่แม่จะนอนค่ะ. ลูกจะดิ้นตลอด แต่จะดิ้นบ่อยและดิ้นแรงตอนเที่ยงคืนค่ะ

ใช่ๆๆคะของเราดิ้นตั้งแต่21:00ถึง22:30กว่าแน่กว่าจะได้นอนดิ้นเก่งมาก

เวลาทานอะไรเข้าไปแล้วก็ตอนก่อนจะนอนคะ นอนยากมากลูกดิ่นแรงกลัวนอนทับลูกคะ

ดิ้นทุกเวลาที่นางอยากดิ้นจ้ะ ยิ่งกลางคืนยิ่งจะยิ่งดิ้นไม่รู้คึกอะรัย😂😂😂

ตลอดทั้งวันค่ะ ยิ่งเวลาแม่จะนอนกลางวันถีบใหญ่เหมือนแกล้งแม่ไม่ให้นอนเลย555

VIP Member

ตอนหลับคือนิ่งมีบิดตัวนิดหน่อยนอกนั้นคือถีบเตะต่อยแม่เลยค่ะดิ้นเก่งมาก😅

ดิ้นตลอดเรยค้ะดิ้นเก่งมาก มีแค่ตอนเราหลับที่เราไม่รุ้ว่าลุกดิ้นหรือป่าว555

VIP Member

บ้านนี้ท้องหนา รู้สึกไม่บ่อยค่ะ จะเป็นช่วงทานอาหารเสร็จ แต่ไม่ทุกครั้งค่ะ

กลางคืนค่ะตอนที่กำลังจะนอนทุกครั้งเลยค่ะถ้าคุณพ่อไม่คุยเค้าก็จะไม่หยุด555

กลางคืนค่ะบางทีดิ้นตอนดึกๆคนเดียวจนแม่นิตื่นเลยบางทีก็เหมือนต่อยมวย😀😀😀