3838 ตอบกลับ

ช่วงหัวค่ำและดึกๆค่ะ ยิ่งดึกยิ่งดิ้น และก็ตอนที่มีเสียงเพลงดังๆอะไรดังๆค่ะ

ดิ้นเวลาได้ยินเสียงเรียกและลูบท้อง หลังอาหาร กลางคืนนี้ดิ้นเก่งมากคะ

ตอนก่อน17.00และหลังเวลาพ่อเลิกงาน เวลาหิว และตอนพ่อคุยด้วยครับตอบสนองมากไปเลย

ช่วงตี2-3 แล้วก็หายไปสักพัก มาดิ้นใหม่อีกช่วง6-7โมงเช้า อีกรอบก็จะเป็น3-5โมงเย็น

บ้านนี้ชอบดิ้นเวลาพ่อกับจากทำงานชอบดิ้นเวลานอนตะแคงนอนตะเเคงเเทบจะไม่ได้

ช่วงดึกๆค่ะยิ่งเวลาลุกไปฉี่กลับมานอนนี้ดิ้นแรงมากกว่าจะได้นอนต่อเพลียค่ะ

กลางวันดิ้นไม่เยอะเท่าไรแต่ตกมากลางคืนน้องดิ้นเยอะมากจนจะนอนไม่ได้เลยค่ะ

ตอนเช้ามืด กลางวันหลังทานข้าวเสร็จ แต่จะชอบคึกตอนกลางคืน 2 ทุ่มเป็นต้นไป ค่า

บ้านนี้ดิ้นช่วงกลางวันค่ะ กลางคืนหลับเงียบเลย คุณแม่เลยพอได้นอนสบายไปด้วย

7 เดือนกว่าแล้ว ดิ้นเช้า กลางวัน ส่วนเย็นและ 3ทุ่มยัน 7 โมงเช้าดิ้นตลอดเวลาค่ะ