3838 ตอบกลับ

บ้านนี้ดิ้นตลอดคะเวลาคะ อยู่เฉยไม่เป็น และนางจะดีใจมากทุกครั้งที่กินนม

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะทั้งวันทั้งคืนตอนนี้กลางคืนแม่เริ่มนอนไม่ได้แล้วค่ะ😂

บ้านนี้ ดิ้นกลางคืนส่วนใหญ่ค่ะ พอคุณพ่อจะขอจับบ้าง ลูกไม่ยอมดิ้นเลยค่ะ 55555

ดิ้นทั้งวันคะ ถ้านับจำนวนลูกดิน1ชม.3ครั้ง ครั้งละ40-50ครั้งเลยคะ ดิ้นเก่งมากเบย #30w

คุณแม่บอกว่าประมาณ 4 โมงครึ่ง จะดิ้บอกแม่ว่า ได้เวลาเตรียมตัวกลับบ้านแล้ว

ช่วงเวลาหิวข้าวจ้าา ดิ้นเก่งมาก เช้ากลางวันเย็น. ถ้าลูกดิ้นอีแม่ต้องกินตลอด55

VIP Member

ตอนกินอิ่มค่ะ ตอนอึ้(ขออภัยถ้าไม่สุภาพนะคะ) ตอนดึกค่ะ ตอนดึกดิ้นเก่งกว่าปกติ

ดิ้นทั้งวันโดยเฉพาะเวลาทำงาน ดิ้นแรงมาก ดิ้นจนเจ็บแม่เผลอร้องออกมาประจำค่ะ

ทุกเวลาทุกชั่วโมง แต่ถึงเวลานอนก็จะดิ้นก่อนนอนและก็หลับยาวๆไปพร้อมแม่เลย🥰

ทั้งหลาย กลางคืนเลยค่ะ แต่กลางคืนจะช่วงประมาณเที่ยงคืนถึงประมาณตีห้าเลยค่ะ