3838 ตอบกลับ

หลังกินข้าวเสร็จ​ค่ะ​ เช้า​ กลางวัน​ เย็น แล้วก็ตอนฉี่เสร็จ​ค่ะ​ ดิ้นเก่งมาก😊

ช่วงเช้าๆน้องจะดีดมากกกดิ้นใหญ่เลยส่วนกลางวันดิ้นแรงมากกลางคืนอีแม่พาหลับ555

ตอนเช้าๆและคุณแม่นอนกลางคืนค่ะ คุณลูกดิ้นสนุก เวลาคุณแม่ทำงานหลับปุ๊ยเลยค่ะ

ดิ้นทั้งวันและทั้งคืน รู้สึกจุกตรงท้องตลอดเวลา ดิ้นแรงมากค่ะบ้านนี้ 31+5 =ผู้ชาย

ดิ้นทั้งวันคะแต่จะดิ้นดีมากตอนช่วงเย็นกลางคืนก็ดิ้นบ้างแต่ไม่เคยกวนเวลานอน

บ้านนี้เวลาแม่ออกไปทำงาน และทุกช่วงที่อยู่กับแม่ 2 คน พอพ่อมาไม่ค่อยดิ้นเลยค่ะ

มีเพื่อนแล้ว😂อิพ่อหน้าแห้งตลอดเลยล๊กไม่ดิ้นโชว์ แต่จะหน้าบ้านมากเวลาลูกดิ้นให้

กลางคืนกับช่วงใกล้เช้าค่ะ เช้ามีดิ้นบ้างเวลาได้ยินเสียงอะไรดังๆ หรือช่วงหิว

ดิ้นทั้งวันเลยคะช่วงนี้ ยิ่งดึกๆตีสองตีสาม ไม่ต้องนอนกันเลยคะ ดิ้นยันหว่าง

บ้านนี้กลางวันดิ้น ตลอดเลยคะ กลางคืนดิ้นเป้นบ้างครั้งแต่กลางคืนจะดิ้นแรงมาก

ดิ้นตอนหิว/อ่มแล้วและตอนจะนอนคะหายใจแทบไม่ออก😬ใกล้คลอดแล้วรู้สึกเหนื่อยมาก