3838 ตอบกลับ

ตลอดเวลาเลยค่ะแม่ เมื่อได้ยินเสียงเพลงแดนซ์ หรือเสียงพ่อจะดิ้นเป็นพิเศษเลยค่ะ 🥰

ดิ้นทั้งวันค่ะ แต่จะหนักช่วงเที่ยงหลังกินข้าวอิ่มกับช่วงเย็นหลังกินข้าวอิ่มค่ะ

ดิ้นทั้งกลางวันและกลางคืนเลยคะ ส่วนมากจะดิ้นตอนกลางคืนมากกว่าแล้วก็ดิ้นแรงด้วย

เวลาที่นอนตะแคงคะ...เวลาใหนก้อดิ้นคะ..ดิ้นแรงเหมือนต่อต้านไม่.ให้แม่นอนตะแคงคะ

ของเรา5เดือน ดิ้นแรงมากตอนตี5-6โมง บ่าย3-4 แล้วก็ช่วง2-3ทุ่มค่ะ หมอบอกว่าชายจ้าาา

ก่อนอาหาร หลังอาหารทุกมื้อ ตอนช่วง 4-5 ทุ่ม และตอนแม่ดูหนังตลกไปค่ะ (ชอบดูตลกมากค่ะ)

5ทุ่มเที่ยงคืนดิ้นแรง1รอบ ตี3-4อีกรอบใหญ่ รู้อนาคตตอนคลอดเลยค่ะ แม่ท่าจะไม่ได้นอน555

บ้านนี้ตอนกลางวันและเช้าดิ้นเก่งมาก..กลางคืนดีหน่อยไม่ค่อยดิ้นมากแม่หลับสบาย

TapFluencer

ดิ้นตลอดเลยค่ะ..บ่อยมากๆ..ตอนดึกๆก้ดิ้นค่ะ..ก่อนนอนก้ดิ้น.🤣น่าจะเกิน 10ครั้ง/วัน ค่ะ

ตอนช่วง16วีค รู้สึกหลังตอน9โมงเช้ากับหลัง4ทุ่ม ตอนนี้19วีค มาทุกหลังอาหารเลยค่ะ 5555