3838 ตอบกลับ

ตอนดึกๆกับตอนเช้าค่ะ ดิ้นเก่งมากพอพ่อน้องเอามือมาวางก็นิ่งไปเลยค่ะสงสัยอายพ่อ😆

หลังทานข้าว้เส้จจะมีช่วงนี้เขานอนพอตืนเขาก้ดิ้นตอนกลางคืนชอบดิ้นเยอะดิ่นบ่อยค่ะ

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันค่ะ ส่วนกลางคืนชอบดิ้นสองทุ่มถึงสี่ทุ่ม ดิ้นอีกทีตีสามตีสี่จ้า

TapFluencer

ดิ้นทุกตอนเลยค่ะ..ดิ้นตลอด..ดึกๆยิ่งดิ้นแรงค่ะ..จะดิ้นเบาก็เวลาเค้าหลับช่วงๆ..ตี3-4ค่ะ

VIP Member

เวลานอน เวลาพ่อมาหยอกมาคุยด้วย เวลาเปิดเพลงค่ะ 😂ดิ้นเก่งมาก ดิ้นจนแม่ไม่ได้นอนเลย

ตอนกินอิ่มๆ กับตอนหลังอาบน้ำก่อนนอน น้องจะมาดิ้นรอแม่ละเค้าชอบให้แม่ทาครีมที่พุง

ตอน4-5ทุ่ม อีกทีก้อ ตี2-3คะ แต่เวลาอื่นก้อมีดิ้น เพียงแต่ช่วงเวลานี้จะดิ้นมากกว่าปกติ

กลางคือนี้พิเศษ ระหว่างวันก็มีดิ้นบ้างตอนหลังกินเสร็จ แต่ถ้าคนคุยกันเยอะๆดิ้นบ่อย🤣

เหมือนกันเลยค่ะแม่ เหมือนอยากจะมีส่วนร่วมกับเขาด้วย

VIP Member

ช่วงเช้าเป็นบางครั้งช่วงบ่ายๆก็มีบ้าง2:30-3ทุ่มเข้านอนเริ่มมาแล้วค่ะดิ้นเป็นจังหวะ

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันทั้งคืนค่ะ ไม่รู้เอาเวลาไหนหลับหรือหลับพร้อมแม่ก่ไม่รู้😂😂😂😂