3838 ตอบกลับ

ช่วงเช้าและที่ดิ้นมากเป็นพิเศษก้อจะเป็นช่วงหัวค่ำจนไปถึงตอนดึกใกล้ๆจะเข้านอนนะโอเค

ดิ้นทั้งวันเลยค่ะ​ ไม่ยอมนอนพ่อต้องมาลูบท้องแล้วบอกนอนสะลูกอย่ากวนแม่นะ​ หยุดนิ่งเลย

ดิ้นตอนอิ่มกับก่อนคุณแม่จะนอนค่ะ ยิ่งพอรู้ว่าคุณแม่จะหลับยิ่งดิ้นแรงกว่าเดิมอีกค่ะ.😅

ดิ้นทั้งวันเลยจ้า แต่ช่วงบ่ายๆไปแล้วจะไม่ค่อยดิ้น และจะดิ้นช่วงดึกๆ เก่งมากๆๆๆๆๆๆค่ะ

ดิ้นทั้งกลางวันกลางคืนเรยค่ะจนคุนแม่นอนไม่หลับดิ้นเกางมาตอนนี้ท้องได้7เดือนล่ะ

ขยับดุ๊กดิ๊กทั้งวันค่ะ 20 W. แต่ก่อนดิ้นเป็นเวลา เดี๋ยวนี้ตามใจเค้าเลย เต้นทั้งวัน♥️♥️♥️

ดิ้นช่วงก่อนและหลังอาหาร สามมื้อเลยค่ะ พักช่วงบ่ายเพราะแม่แอบนอนค่ะ ตอนดึกๆก็ยังดิ้น

4ทุ่มขึ้นไปค่ะ ดิ้นสนุกเลย แม่นี้แทบไม่ได้นอนเลย😂 แต่ชอบเวลาลูกดิ้น รู้สึกมีความสุข

เวลาพ่อเลิกงานจะดิ้นมาเป็นพิเศษค่ะ ไม่รู้ว่ารู้ได้ไง ทุ่ม สองทุ่มนี่เอาละดุ้กดิ้กๆ 😂

บ้านนี้พอกินข้าวเช้าเสร็จ​ก็เริ่มดิ้น​ ดิ้นทั้งวันเลย​ก่อนนอนก็ดิ้นค่ะกว่าจะหลับ​😂