3838 ตอบกลับ

ของเราดิ้นเช้า ดิ้นสายๆ บ่ายๆตอนเย็นแร้วก้อตอนนอนค่ะ เราสะดุ้งตื่นขึ้นตอนตี2-3 ก้อยังดิ้น

ตอนเช้าช่วง8โมง ตอนเย็นช่วง5โมงเย็นแล้วก็4ทุ่มจะคึกคักเป็นพิเศษค่ะ ช่วงอื่นก็ดิ้นเรื่อยๆ

ดิ้นทั้งวันค่ะส่วนมากช่วงเช้าจะดิ้นเเรงเป็นพิเศษเพราะปลุกอิเเม่ไปเรียนจ้า55+ 32วีค2วันค่ะ

VIP Member

ทั้งวันเลยค่ะ แต่ก็มีหยุดบ้างสงสัยจะหลับ แต่เรียกเมื่อไหร่ ลูกก็ตอบสนองตลอดเลยค่ะ 30w6d

5เดือนชอบดิ้นช้วงกลางวันค่ะ เหมือนตะนอนไม่ดึกด้วยค่ะ กลางคืนดิ้นเเค่ช่วงเเม่ลูบท้องค่ะ

ตอนทานข้าว​เสร็จ​และ ตอนกลางคืนคะ กลางคืนนี่แทบนอนไม่ได้😀และตอนช่วงเช้าเตะปลุกให้ตื่น

ส่วนมากจะดิ้นตอนคุณแม่ตื่นนอน หลังกินข้าว เช้า กลางวัน เย็น แล้วก็ก่อนนอนค่ะ ดิ้นเก่งมาก

เช้ามืด กลางวัน เย็น และก็ดึกๆ 5ทุ่มถึง ตี2 ค่ะ ดึกๆนี่คึกสุดๆเลยค่ะ 😂 มาตรงเวลาตลอดเลยค่ะ

เวลาเดียวกันเป๊ะเลยค่าาา

ดิ้นตอนตื่นนอนตอนเช้าค่ะ แล้วก็กินอาหารเสร้จ แล้วก็นอนตอนกลางคืนดิ้นเก่งมากตอนกลางคืน

ดิ้นตลอด เข้าเดือนที่8แล้วดิ้นหนักกว่าเดิม บางทีแม่ก็.........นะ ดิ้นแรงไปแล้วลูก หยุดพักบ้าง