7 ตอบกลับ

บ้านนี้เจาะตอน18w4dค่ะไล่ๆกับคุณแม่เลย บ้านนี้เสี่ยง1:110 ตอนนี้น้อง21w4dรอหมอโทรแจ้งผล ระหว่างรอผล คุณแม่อย่าไปเครียดนะคะหาอะไรทำปล่อยใจให้สบายค่ะมันต้องผ่านพ้นไปด้วยดีค่ะแม่เข้าใจอาการคุณแม่ตอนนี้เลยค่ะบ้านนี้แรกๆทำใจไม่ได้เหมือนกันค่ะ

เราเจาะมาผลเสี่ยง 1:48 กังวลและเครียดมาก เลือกที่จะตรวจนิฟค่ะ ได้ผลไว 1 อาทิตย์ รู้ผล ผลออกมาปกตินะคะ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เราเสี่ยง1:2เลยแม่เสี่ยงสูงตรวจรอบ2เลือกตรวจแบบนิฟผลออกมาปกติค่ะแม่ไม่ต้องคิดมากนะทำใจสบายๆ

บ้านนี้เจาะมาแล้วค่ะเสี่ยงสูง1:60ผลออกมาปรกติค่ะสู้ๆนะคะแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เคยเห็นคนเสี่ยงสูง1:40ผลออกมาปกติค่ะ บางเคสเสี่ยงต่ำ1:2500 ลูกออกมายังเป็นเลยค่ะ

สู้ๆ ขอเป็นกำลังใจให้ผลออกมาปกตินะคะ

Super Mum

หลายคนพอเจาะน้ำคร่ำ ผลออกมาปกตินะคะ