95 ตอบกลับ

ท้องที่สองค่ะ คลอดปลายเดือนเมษาเหมือนกันค่ะ มีถีบเป็นพักๆบ้างแล้วค่ะ

VIP Member

21+5 เรียกตอดได้ไหม้แม่😂บ้านนี้ตอดเก่งเอาเรื่องดุ้กๆในท้องตลอดทุกวัน

VIP Member

18+6Wดิ้นเก่งมากจ้า ดิ้นตั้งแต่ 16 W คลอดเมษา คุณพ่อตื่นเต้นมาก ท้องสองนะคะ

ท้องแรกอาจรู้สึกช้าหน่อยนะคะ ของแม่ท้อง3แล้ว7เดือนกว่าจะรู้สึกอาจ😁

17เมษา..20สัปดาห์ดิ้นเก่งมากๆๆแต่ยังไม่ทราบเพศเลย..อยากรู้เพศแล้ว..ใ

บ้านนี้21+2จ้า ดิ้นดีมาก แต่บางทีก็เหมือนขี้เกียจดิ้น แล้วแต่อารมณ์

อาจจะหน้าท้องหนาค่ะ รออีก 2 สัปดาห์ น่าจะดิ้นดุ๊กดิ๊กแล้วค่ะ 💕🥰

ไม่ต้องกลัวน้องไม่ดิ้นคะ หลัง7เดือนน้องดิ้นจนเราปวดหลังเลยคะ 😄😄

55555 รอ อยากเล่นด้วยแย่แล้วจ้าแม่

ดิ้นเก่งมาก ยิ่งเวลาอยู่นิ่งๆเดี๋ยวถีบตรงนู้นทีตรงนี้ทีค่ะ🥰

21w แล้วค่า

บ้านนี้ดิ้นตั้งเเต่14weekค่ะ น้องดิ้นเก่ง ดิ้นบ่อยด้วยค่ะ