6 ตอบกลับ

จริงจร้า ลูกบ้านนี้ร้องตั้งแต่ 4 เดือน จนตอนนี้ 6 เดือนครึ่ง แต่ร้องไม่ได้ร้องทุกวันนะ อุ้มซักพักแล้วก็หลับต่อ ถามหมอแล้วหมอบอกปกติ

ขอบคุณนะค่ะที่มาแชร์ประสบการณ์ให้ฟัง

เป็นเหมือนกันคะ เป็นเดือนแล้วคะ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร แม่ไม่ได้นอนเลย ตื่นทุกชั่วโมง ไม่รู้จะใช้วิธีไหนแล้วคะ

ใช่ค่ะตื้นทุกชั่วโมงเลยเหนื่อยและท้อเลยเพราะน้องไม่เคยเป็นแบบนี้

VIP Member

ฟันน้องขึ้นรึยังคะ ถ้ายังอาจเป็นเพราะฟันกำลังจะขึ้นคะ เห็นลูกชายพี่เค้าเป็นช่วงวัยประมาณนี้คะ

คะ่#ขอบคุณนะค่ะ

เอายางกัดให้กัดพอดีช่วงนั้นน้องไข้เลยได้พารา

กัดตอนกลางคืนเลยเหรอค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เป็นค่าาา​ เป็นอยุ่เกือบอาทิตย์

จร้า ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูล

ใช่ค่า น้องน่ารักจุง

ขอบคุณค่ะ